๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝะบ๏ฟฝ
ผู้อำนวยการ
นายมนัสฌาน์ ชูเชิด ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
|
รองผู้อำนวยการ
นายชริน รัตฉวี รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนาการศึกษา ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
|
หัวหน้าแผนก
นางสาวพุฒตาล พร้อมมูล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
| นายกุศล พรหมจันทร์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษ หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์
| นายประเสริฐ วงค์สวัสดิ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ
| นางสุเรวดี บุญพันธ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างสำรวจ ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ เจ้าหน้าที่ งานวางแผน
| |
หัวหน้างาน
นางสาวนงลักษณ์ ภัศระ หัวหน้างาน งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นายธนาธิป กิมาคม หัวหน้างาน งานวิจัยและพัฒนา ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายวรเทพ หลงขาว หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู
| นางสาวสุกัญญา หมานสา หัวหน้างาน งานวางแผน ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานวางแผน ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการ
| นายธนภัทร์ พานิช หัวหน้างาน งานกิจกรรม ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู
| นายบุญชม รามณรงค์ หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นางสาวเยาวเรศ อนันต์ หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูล ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการ
|
ครูประจำ
นายเจริญ สะตะพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู ชำนาญการ
| นายสุทิน เทพสวน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ ความร่วมมือ ครู ชำนาญการ
| นายศราวุฒิ มีจันทร์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างโยธา ครู ชำนาญการ
| นายสุวิทย์ จันทร์สุวรรณ ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างสำรวจ ครู
| นางสาวนงลักษณ์ ไชยศรี ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานผลิตการค้า ครู
| นางสาวอารมย์ ขวัญคง ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นางสาวจิตติมา เส็มเจริญ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
| นายสมยศ โกรัมย์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน ครู
| นางสาวกฤติกา ขาวนุ่น ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน ครู
| นางสุมาลี แสงแวว ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ
| นายธนายุทธ หลีเหม ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ
| นายมีชัย คองประชุม ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นายไกรวิชญ์ บัวงาม ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ ความร่วมมือ ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
| นางสาวอัญธิกา ชนะเสนีย์ ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
| นายชัชวิน กันภัย ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูผู้ช่วย
| นายสมพร มณีนวล ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ
| |
ครูอัตราจ้าง
นายสุทธิพงศ์ อนันตพันธุ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายเรณู ณ พัทลุง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| ว่าที่ ร.ต.เฉลิมพล ชัยพิสิทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นายสงัด เหตุทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางสาวปัณฑ์ชนิตร์ มณีรัตน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการและพยาบาล เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า
| นายชณุมาส จินดาวงศ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน
| นางสาวคณิตา ช่วยรักษา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
| นายพงษ์พัฒน์ หลักเพชร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
| นางสาวภานุรักษ์ แซ่หลี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
| Miss Maja Milasinovic ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
| Miss Hanna Maskalenka ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
| นายสถิตพันธ์ ช่วยเนียม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง
| นายพลกฤต พรหมสุวรรณ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
| นางสาวมัลธิกา จันทร์ทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน
| นายกอบพัฒน์ แก้วทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
| นายสิทธิศักดิ์ พูลสวัสดิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
| นายสถาพร ขุนสังข์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นางสาวธันย์ชนก บุญสกันต์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า
| นายสุธาสิน กุลกาญจนาภิบาล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
|
ลูกจ้างประจำ
นายภิรมย์ ขวัญปาน ลูกจ้างประจำ คนงาน
| นายคะนอง แสงศรี ลูกจ้างประจำ คนงาน
|
ลูกจ้างอัตราจ้าง
นางจงกลนี ยั่งยับ ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นางภิสลดา ขุนพ่วง ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน
| นายวิชัย มณีรัตน์ ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย
| นางสาวมะลิวรรณ ชูมณี ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นางพรเพ็ญ สุวรรณรัตน์ ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน
| นายอับดลรอโอ้บ บิลยะแม ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย
| นายหัสพร มากจงดี ลูกจ้างอัตราจ้าง หมวดรถยนต์
| นายมาโนชญ์ นพแดง ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นางสาวจิรารัตน์ สุวรรณโณ ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นายชาญณรงค์ แก้วยานะ ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย
| นางแพรวดี ชนะวรรณโณ ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นายวีระยุทธ สังขชาติ ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน
| นางสาวกชวรรณ ทองตีบ ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
|
เจ้าหน้าที่
นายปุรินทร์ เส้งคุ้ย เจ้าหน้าที่ งานปกครอง พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ ครู
| นางสาวภัทรา กุลดิลก เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ
| นางนิสา อนงค์ เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
| นางสาวยุวดี มุกเนียม เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นางนิภาวดี ทองจำรูญ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างโยธา
| นางสาวสาลิณี ขวัญทองยิ้ม เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
|
พนักงานราชการ (งาน)
นางสาวณัฐญา อร่ามเรือง พนักงานราชการ (งาน) งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
|
ผู้ช่วยหัวหน้างาน
นางสาวบุญลดา จันทวงศ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน
| นางวิมลวรรณรัตน์ ถาวโรฤทธิ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบัญชี
|
|