นายวรเทพ หลงขาว หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู
| นางสาวจุไรวรรณ สงทวี หัวหน้างาน งานการเงิน ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน ครู
| นางสาวฐิติมา ชัยพรมเขียว หัวหน้างาน งานวางแผน ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า ครู
| นายหรอหมาน นกแอนหมาน หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง ครู
| นายธนภัทร์ พานิช หัวหน้างาน งานกิจกรรม ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู
|
นายสุวิทย์ จันทร์สุวรรณ ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างสำรวจ ครู
| นางสาวนงลักษณ์ ไชยศรี ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานผลิตการค้า ครู
| นายฬ.เลอพงษ์ สุพงษ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครู
| นายปกรณ์ มณีสิทธิ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา ครู
| นางสาวนุชนาถ ขวัญเซ่ง ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ ครู
| ว่าที่ ร.ต.สุรพงษ์ เหล่าจินวงศ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครู
| นายกอบวิทย์ ใจอาจ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครู
| นายสมยศ โกรัมย์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน ครู
|
นางสาวกฤติกา ขาวนุ่น ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน ครู
| นายโกวิท เสรีรักษ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครู
| นางสาวอรวรรณ สกูลดี ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ครู
| นางสาวแวสารอยา นิแว ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล ครู
|
นางสาววิลาวัลย์ ขวัญทอง ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน ครู
| นายเอกชัย แก้วขวัญ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานหลักสูตรและการสอน ครู
| นายสุทธิลักษณ์ จูเส้ง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ ครู
| นางสาวกุลธิดา ศรีสุกใส ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานห้องสมุด ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการและพยาบาล ครู
|
นายสมบูรณ์ กิมิเส ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู
| นายขันติศักดิ์ ผลทอง ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครู
| นางกมลาณัชส์ ทองเจริญ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพ ครู
| นางสาววีระวรรณ จันอิ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา ครู
|
นางสาวภัชธีญา อินทานนท์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานห้องสมุด ครู
| นายฉัตรเทพ ชูสุข ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู
| นายสานิตย์ ทองพูล ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษ ครู
| นางสาวสุธิศา ส่งศรี ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ ความร่วมมือ ครู
|
นายมงคลฤกษ์ ทองมาก ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู
| นายจารุเวศ อ่อนเจริญ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรม ครู
| นางสาวอิทธิยา แซ่โง้ว ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครู
| นายคณิศร ภัยชำนาญ ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน ครู
|
|
นายอดุล บุญฤทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู
| นายสุชาติ บุญมณี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู
| นายชานนท์ สังสนาม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน ครู
| นายธีระทัศน์ ศิริมุสิกะ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู
| นางสาวพัชรีย์ ธรรมรัตน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการและพยาบาล ครู
| ว่าที่ ร.ต.หญิงจิราพรรณ เพ็งขวาง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน ครู
| นายประทีป นพรัตน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู
| นางสาวเกปรียา น้อมอ่อนศรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ครู
|
นายศุภณัฐ ตันวิพัฒน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน ครู
| นายสันติสุข ศรีสุขใส ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ครู
| นายกฏจมากัณฐ์ นพฤทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู
|
นายพิศิษฎ์ แก้วมหากาฬ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครู
| นายปุรินทร์ เส้งคุ้ย เจ้าหน้าที่ งานปกครอง พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ ครู
| นายสมศักดิ์ รอดนุ่น เจ้าหน้าที่ งานปกครอง พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู
| นางสาวญารินดา ชุติวัฒนวงศ์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาก่อสร้าง ครู
| นายพลสินธุ์ เพชรโชติ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างโยธา ครู
|