นางสาวพุฒตาล พร้อมมูล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
| นายอัคคกิตติ์ แก้วดำ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
| นายธนกฤต รุ่งอรุณสุวรรณ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
| นางสุดารัตน์ คณะนา หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน ครูประจำ แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน ครู ชำนาญการ
| นายไชยยา ขุนวิเศษ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาก่อสร้าง ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง ครู ชำนาญการ
|
นางสาวนงลักษณ์ ภัศระ หัวหน้างาน งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นางดวงรัตน์ รัศมีอักษรสกุล หัวหน้างาน งานทะเบียน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการ
| นายมานพ ภาคภูมิ หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ ความร่วมมือ ครู ชำนาญการ
| นางสาวสุกัญญา หมานสา หัวหน้างาน งานวางแผน ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานวางแผน ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการ
| นางสาวเขมรัสนี สมใจ หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นายกัมภค คงจันทร์ หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม ครู ชำนาญการ
| นายบรรลือศักดิ์ นันทะพักษ์ หัวหน้างาน งานบุคลากร ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ครู ชำนาญการ
| นางสาวเยาวเรศ อนันต์ หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูล ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการ
|
นายไชยา คงพรหม หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา ครู ชำนาญการ
|
นายเจริญ สะตะพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู ชำนาญการ
| นายนิรันดร์ กลับบุญช่วย ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
| นายชัยโรจน์ อังกูร ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม ครู ชำนาญการ
| นายสุทิน เทพสวน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ ความร่วมมือ ครู ชำนาญการ
| นายอภิชาติ ลัพกิตโร ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครู ชำนาญการ
| นายชินชาต ณพัทลุง ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
| นายสุธรรม นาถประดิษฐ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
| นายสถิตย์ ชฎากรณ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน ครู ชำนาญการ
|
นางสรัญญา สิทธิโชติพงศ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรม ครู ชำนาญการ
| นายสมพงษ์ นนทพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ ครู ชำนาญการ
| นายทนงศักดิ์ ทองไชย ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์ เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์ ครู ชำนาญการ
| นางจงศิริ เรืองทองเมือง ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานวางแผน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการ
|
นายศราวุฒิ มีจันทร์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างโยธา ครู ชำนาญการ
| นางสาววิจิตรา แสงศรี ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการและพยาบาล ครู ชำนาญการ
| นางสิริพันธ์ พรหมราช ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล ครู ชำนาญการ
| นายสมศักดิ์ หมู่เก็ม ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
|
นายอรุณ หมัดหมาน ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา ครู ชำนาญการ
| นายบรรทิตย์ ทองอยู่ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผน ครู ชำนาญการ
| นางสาวสุธิสา ชูเชิด ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นางสาวจิตติมา เส็มเจริญ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
|
นายสาโรช โชติพฤกษ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
| นางสาวรัตติพร ช่วยเมือง ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาก่อสร้าง ครู ชำนาญการ
| นางสาววรรณี ยาทรัพย์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นายอดิศักดิ์ บุญชูมณี ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
|
นายกฤษณะ ชูจร ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ครู ชำนาญการ
| นางสาวพัชรินทร์ ท้าวกัญญา ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นายพีระพงษ์ จันเขียว ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
|