นายธนาธรณ์ ศรีหะรัญ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาวพุฒตาล พร้อมมูล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
| นายกุศล พรหมจันทร์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษ หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์
| นายอัคคกิตติ์ แก้วดำ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
| นางสุกัญญา หมัดอาดัม หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานผลิตการค้า ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายธนกฤต รุ่งอรุณสุวรรณ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
| นางสุดารัตน์ คณะนา หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน ครูประจำ แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน ครู ชำนาญการ
| นายอภิชา หนูพันธ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างโยธา ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นายวิทวัช พานชาตรี หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ครูผู้ช่วย
| นายจีรศักดิ์ นวลละออง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ
| นายไชยยา ขุนวิเศษ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาก่อสร้าง ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง ครู ชำนาญการ
| ว่าที่ ร.ท.อภิชาญ มูลละคร หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพลังงาน ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพลังงาน ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยีพลังงาน เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยีพลังงาน ครู
|
นายสมชาย ดำสถิตย์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ ครู
| นายวรันธร จันทโณ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู
| นายพัฒนธรณ์ ภัทรศรีสโรจน์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| นายประเสริฐ วงค์สวัสดิ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ
|
นางสุเรวดี บุญพันธ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างสำรวจ ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ เจ้าหน้าที่ งานวางแผน
|
นางสาวนงลักษณ์ ภัศระ หัวหน้างาน งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นายศิลป์ เส้งวั่น หัวหน้างาน งานสวัสดิการและพยาบาล ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางพัชรีย์ สงพะโยม หัวหน้างาน งานห้องสมุด ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางดวงรัตน์ รัศมีอักษรสกุล หัวหน้างาน งานทะเบียน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการ
| นายวิชาญ พลคง หัวหน้างาน งานหลักสูตรและการสอน ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายพัลลภ มานพ หัวหน้างาน งานปกครอง ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายมานพ ภาคภูมิ หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ ความร่วมมือ ครู ชำนาญการ
| นายธนาธิป กิมาคม หัวหน้างาน งานวิจัยและพัฒนา ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
|
นายวรเทพ หลงขาว หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู
| นางสาวพัทธนันท์ ช่วยพานิชย์ หัวหน้างาน งานบัญชี
| นางสาวจุไรวรรณ สงทวี หัวหน้างาน งานการเงิน ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน ครู
| นางสาวสุกัญญา หมานสา หัวหน้างาน งานวางแผน ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานวางแผน ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการ
|
นางสาวเขมรัสนี สมใจ หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นางชลธิชา กาละสงค์ หัวหน้างาน งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) พนักงานราชการ (งาน) งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
| นายกัมภค คงจันทร์ หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม ครู ชำนาญการ
| นางสาววันพิมพ์พร บูเอียด หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูผู้ช่วย
|
นายเศกสรรค์ เรืองยิ่ง หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยและพัฒนา ครูผู้ช่วย
| นางสาวฐิติมา ชัยพรมเขียว หัวหน้างาน งานวางแผน ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า ครู
| นายหรอหมาน นกแอนหมาน หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง ครู
| นายธนภัทร์ พานิช หัวหน้างาน งานกิจกรรม ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู
|
นายบรรลือศักดิ์ นันทะพักษ์ หัวหน้างาน งานบุคลากร ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ครู ชำนาญการ
| นายบุญชม รามณรงค์ หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นางสาวเยาวเรศ อนันต์ หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูล ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการ
| นางปัทมา มรรคโช หัวหน้างาน งานผลิตการค้า ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ
|
นายไชยา คงพรหม หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา ครู ชำนาญการ
|
นายเจริญ สะตะพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู ชำนาญการ
| นายนิรันดร์ กลับบุญช่วย ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
| นายชัยโรจน์ อังกูร ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม ครู ชำนาญการ
| นายสมศักดิ์ รัตมะโน ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสุทิน เทพสวน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ ความร่วมมือ ครู ชำนาญการ
| นางศศิวิมล ศุกลรัตน์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา ครู เชี่ยวชาญ
| นายนพดล วิทยะพงศ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายอภิชาติ ลัพกิตโร ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครู ชำนาญการ
|
นายชินชาต ณพัทลุง ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
| นายสุธรรม นาถประดิษฐ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
| นายสถิตย์ ชฎากรณ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน ครู ชำนาญการ
| นางสรัญญา สิทธิโชติพงศ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรม ครู ชำนาญการ
|
นายสมพงษ์ นนทพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ ครู ชำนาญการ
| นายวินัย เชื้อพราหมณ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายทนงศักดิ์ ทองไชย ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์ เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์ ครู ชำนาญการ
| นางกฤติญดา ยอดแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นางจงศิริ เรืองทองเมือง ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานวางแผน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการ
| นายศราวุฒิ มีจันทร์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างโยธา ครู ชำนาญการ
| นางสุวลี จิตนวล ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสุวิทย์ จันทร์สุวรรณ ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างสำรวจ ครู
|
นายชรินทร์ นวลละออง ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายธงชัย เธียรประสิทธิ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางวราภรณ์ นิลอนันต์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ หัวหน้าภาค แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายมานิตย์ ดุลยเสรี ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นายสุรเชษฐ์ เขียวหอม ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายบวรศักดิ์ คงเสน ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายขรรค์ชัย กาละสงค์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยีการผลิต เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยีการผลิต ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาวนงลักษณ์ ไชยศรี ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานผลิตการค้า ครู
|
นางสาววิจิตรา แสงศรี ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการและพยาบาล ครู ชำนาญการ
| นางสิริพันธ์ พรหมราช ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล ครู ชำนาญการ
| นางสาวอารมย์ ขวัญคง ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นายฬ.เลอพงษ์ สุพงษ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครู
|
นายสมศักดิ์ หมู่เก็ม ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
| นายอรุณ หมัดหมาน ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา ครู ชำนาญการ
| นางพรรษกร คงนุ้ย ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายปกรณ์ มณีสิทธิ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา ครู
|
นางสาวนุชนาถ ขวัญเซ่ง ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ ครู
| นายบรรทิตย์ ทองอยู่ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผน ครู ชำนาญการ
| นายนทีชัย ชูชื่น ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
| ว่าที่ ร.ต.สุรพงษ์ เหล่าจินวงศ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครู
|
นางสาวสุธิสา ชูเชิด ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นายกอบวิทย์ ใจอาจ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครู
| นางสาวจิตติมา เส็มเจริญ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
| นายสมยศ โกรัมย์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน ครู
|
นางสาวกฤติกา ขาวนุ่น ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน ครู
| นายโกวิท เสรีรักษ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครู
| นางสาวอรวรรณ สกูลดี ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ครู
| นางสาวแวสารอยา นิแว ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล ครู
|
นางสาววิลาวัลย์ ขวัญทอง ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน ครู
| นายสาโรช โชติพฤกษ์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
| นางสาวรัตติพร ช่วยเมือง ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาก่อสร้าง ครู ชำนาญการ
| นายเอกชัย แก้วขวัญ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานหลักสูตรและการสอน ครู
|
นายสุทธิลักษณ์ จูเส้ง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ ครู
| นายภัทรพงษ์ ปาโต ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
| นางสาวกัญญาภัค ราตรีพฤกษ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร
| นางปณิดา ธนกาญจนาพิพัฒน์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน ผู้ช่วยหัวหน้างาน ความร่วมมือ ครูผู้ช่วย
|
นางสาววรรณี ยาทรัพย์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นางสาวกุลธิดา ศรีสุกใส ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานห้องสมุด ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการและพยาบาล ครู
| นายสมบูรณ์ กิมิเส ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู
| นายขันติศักดิ์ ผลทอง ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครู
|
นางกมลาณัชส์ ทองเจริญ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพ ครู
| นางสาววีระวรรณ จันอิ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา ครู
| นางสาวภัชธีญา อินทานนท์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานห้องสมุด ครู
| นายศักดิ์ดา วงศ์อัจญริน ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
|
นางสาวนภาทิพย์ ภักดี ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน ครูผู้ช่วย
| นายฉัตรเทพ ชูสุข ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู
| นายสานิตย์ ทองพูล ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษ ครู
| นางสาวสุธิศา ส่งศรี ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ ความร่วมมือ ครู
|
นายมงคลฤกษ์ ทองมาก ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู
| นางสาวจิตรสวาท พลเพชร ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการและพยาบาล
| นายจารุเวศ อ่อนเจริญ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรม ครู
| นางสาวอิทธิยา แซ่โง้ว ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครู
|
นายอดิศักดิ์ บุญชูมณี ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครู ชำนาญการ
| ว่าที่ ร.ต.หญิง ดนิตา สุวรรณรัตน์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| นายกฤษณะ ชูจร ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ครู ชำนาญการ
| นางสาววัฒนาภรณ์ ไกรวรรณ ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยีพลังงาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคพลังงาน
|
นายคณิศร ภัยชำนาญ ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน ครู
| นางสาวพัชรินทร์ ท้าวกัญญา ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นางสุมาลี แสงแวว ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ
| นายธนายุทธ หลีเหม ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ
|
นายมีชัย คองประชุม ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นายไกรวิชญ์ บัวงาม ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ ความร่วมมือ ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
| นางสาวธมลวรรณ จันทร์คล้าย ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ ครูผู้ช่วย
| นายอภิชาติ บุตรพิเศษ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม เจ้าหน้าที่ งานสิ่งประดิษฐ์คนรุ่นใหม่ ครูผู้ช่วย
|
นางสาวกฤษพร โยมศรีเคน ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร ครูผู้ช่วย
| นางสาวอัญธิกา ชนะเสนีย์ ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
| นายจักรรัตน จักรานนท์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครูผู้ช่วย
| นางกัลยารัตน์ เพชรศิริ ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา ครูผู้ช่วย
|
นางพิมลนาฏ บุตตะ ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี เจ้าหน้าที่ งานวางแผน ครูผู้ช่วย
| นางสาวอารีย์ บุญอินโท ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ งานสิ่งประดิษฐ์คนรุ่นใหม่ ครูผู้ช่วย
| นายชัชวิน กันภัย ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูผู้ช่วย
| นายนิวัต บิลและหมัน ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) ครูผู้ช่วย
|
นายปฐมพงษ์ สุวรรณยุหะ ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล ครูผู้ช่วย
| นายไซฟุลเล๊าะ อามาล ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครูผู้ช่วย
| นายสิทธานต์ อาจหาญ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูผู้ช่วย
| นายแสงสุริยา สมเกตุ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ครูผู้ช่วย
|
นายอารี อ่อนแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครูผู้ช่วย
| นายพีระพงษ์ จันเขียว ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
| นายอนุรักษ์ นุ่นแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ครูผู้ช่วย
| นายสิทธิศักดิ์ ชูกลิ่น ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูผู้ช่วย
|
นางสาวณัฐธิดา ทองนิมิตร ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน ครูผู้ช่วย
| นายสมพร มณีนวล ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ
|
นางจิระพร จันทภาโส ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นายสุทธิพงศ์ อนันตพันธุ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายอดุล บุญฤทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู
| นายสุชาติ บุญมณี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู
| นายจักรพงศ์ หยูทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
| นายชานนท์ สังสนาม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน ครู
| นายธีระทัศน์ ศิริมุสิกะ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู
| นายเรณู ณ พัทลุง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
|
นายจิรพงศ์ สุขะกา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม
| นายอธิพงษ์ สังข์ทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| ว่าที่ ร.ต.เฉลิมพล ชัยพิสิทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นายสงัด เหตุทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
|
นายชาญรวี กายพันธ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
| นายณัฐวุฒิ ณ พัทลุง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางสาวอาวาตีฟ สวยงาม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน
| นายภานุวัฒน์ ขุนจัน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
|
นายอภิชัย ศรเรือง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
| นางสาวพัชรีย์ ธรรมรัตน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการและพยาบาล ครู
| นางสาวปัณฑ์ชนิตร์ มณีรัตน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการและพยาบาล เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า
| นายภานุชา ไชยมิตร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
|
ว่าที่ ร.ต.หญิงจิราพรรณ เพ็งขวาง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน ครู
| นายณัฐชนน ศรีสว่าง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายชณุมาส จินดาวงศ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน
| นายประทีป นพรัตน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง ครู
|
นายนิพล คงผอม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นางสาวเกปรียา น้อมอ่อนศรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม ครู
| นายปริญญา ถาวโรฤทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูล ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
| นายอนุวรรตน์ ชาตะสะ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
|
นายศุภณัฐ ตันวิพัฒน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน ครู
| นายศดายุ สมยัง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายปกรณ์ แก้วผดุง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูล
| นายสันติสุข ศรีสุขใส ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) ครู
|
นางสาวปวีณ์ธิดา จิตภักดี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างสำรวจ เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
| นายประยุทธ แก้วกรงจักร์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูล เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ งาน ICT ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
| นายทัณยพัฒน์ สอนา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ
| นางสาวกิ่งกาญจน์ สุวรรณบุญโณ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
|
นางสาวคณิตา ช่วยรักษา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
| นางสาวปุณณภา อิสโร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม
| นายทิว วงศ์สวัสดิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายจีรพัฒน์ ขวัญจันทร์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
|
นายไพศาล ชาญเดชา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายเจนณรงค์ บัวขาว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
| นายนันทยศ จินดาวงศ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายกฏจมากัณฐ์ นพฤทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู
|
นางสาววิรวรรณ อรุณสวัสดิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการและพยาบาล
| นางสาวกมลทิพย์ ชูทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
| นางสาวปรางทิพย์ แสงเหมือนคง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
| นายภาณธฤต ศรีน้อย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน
|
นางสาวมนสิชา ชาบงสุนันท์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นางสาวณัฐกาน สุดยอด ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
| นางสาวสุวิตรี จิตต์สุวรรณ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานวางแผน
| นายไพสิฐ สัมฤทธิ์ผล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
|
นายพงษ์พัฒน์ หลักเพชร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
| นางสาวสุภาวดี แย้มสุวรรณ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างสำรวจ เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
| นายปฐมพงศ์ ยอดราช ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
| นางสาวภานุรักษ์ แซ่หลี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
|
นางสาวยุวดา ชูแก้ว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์) เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ
| นายกิติทัศน์ นิ่มละมัย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
| นางสาววิภาดา วุฒิบุญญะ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า
| นางดวงจันทร์ รอดนุ่น ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน
|
Miss Maja Milasinovic ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
| Miss Hanna Maskalenka ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
| นายสถิตพันธ์ ช่วยเนียม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง
| นางสาวศิรินาถ นพฤทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
|
นางสาวกิตติพร สุวรรณชาตรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน
| นายธีรพัฒน์ คล้ายสำลี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
| นายวิชยุตม์ เสนาภักดิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
| นายพลกฤต พรหมสุวรรณ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
|
นางสาวมลธิรา ขาวหนูนา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน) เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน
| นายศิรวิทย์ สงดวง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง
| นางสาววนิดา ดีลแหละ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
| นางสาวมัลธิกา จันทร์ทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน
|
นางสาวกมลทิพย์ ชายพรมแก้ว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ
| นางณพิชต์ชญานันท์ คงธนธรรมกุล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| นายณรงค์ศักดิ์ แก้วนิล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
| นายณัฐวุฒิ คล้ายพิมล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
|
นายสมหวัง สาธร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
| นายกอบพัฒน์ แก้วทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
| นางสาวกนิษฐา ไพรมย์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
| นายอภิสิทธิ์ หลีเด ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
|
นางสาวชุติกาญจน์ โยมเมือง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน
| นางสาวอุไรวรรณ กำเหนิดดี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
| นายปัญญา บิลหมัด ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
| นางสาวนุชสรา ขุนทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม
|
นางสาวสรารัตน์ หนูเสน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม
| นางสาวจันจิรา ปรงแก้ว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
| นายธนวัฒน์ จันทภาโส ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ
| นางสาวพรลภัส พลสวัสดิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
|
นายพิทักษ์ ปานมา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางสาวหัตถกาญจน์ หัสถประดิษฐ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
| นายธีรวัฒน์ จิตต์ชะนะ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นางสาวภิภัชษร สุขสวัสดิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
|
นายสิทธิชัย กมลสิทธิสถิต ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| นางสาวปาริชาติ สังข์ทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
| นางสาวภัทรากร นาคเกลี้ยง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
| นางสาวทิฆัมพร ส่องสี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
|
นายสิทธิศักดิ์ พูลสวัสดิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
| นางสาววราภรณ์ ชอบแต่ง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
| นายสถาพร ขุนสังข์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นายนัฐดลย์ แก้วหนู ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
|
นายเฉลิมชัย จิตติศักดิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
| นายธีรวัฒน์ ไพโรจน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
| นางสาวบุษบากร ทองมาก ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างสำรวจ
| นางสาวศิรินภา จันทร์เพ็ญ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
|
ว่าที่ ร.ต. ปัญจนัท คณะนา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการและพยาบาล
| นายคมสันต์ สุวรรณคดี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
| นายธีร์ธวัช สังข์ขาว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นางสาวศศิประภา อริยกุลนิมิต ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน
|
นายซาฮโรล์ อาแว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
| นางสาวอรอุมา แก้วมาก ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นายธีรวัฒน์ พรหมฤทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน
| นายอาทิตย์ เส้งเนตร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
|
นางสาวธิดารัตน์ ทองคำ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นางสาวศิริมา เถาถวิล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นางสาวธันย์ชนก บุญสกันต์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า
| นายสุธาสิน กุลกาญจนาภิบาล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
|
|
นายสมศักดิ์ ขวัญปาน ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน
| นายเริงศักดิ์ แทบทาม ลูกจ้างอัตราจ้าง หมวดรถยนต์
| นางจงกลนี ยั่งยับ ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นางอลิษา จันทรัตน์ ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นายจรัญ นพรัตน์ ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน
| นายธนู หลับจันทร์ ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน
| นางวันเพ็ญ จันทวีระ ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นางภิสลดา ขุนพ่วง ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน
|
นายวิชัย มณีรัตน์ ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย
| นางสาวมะลิวรรณ ชูมณี ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นางสาวพลินี พรหมศร ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นางพรเพ็ญ สุวรรณรัตน์ ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน
|
นายอับดลรอโอ้บ บิลยะแม ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย
| นายหัสพร มากจงดี ลูกจ้างอัตราจ้าง หมวดรถยนต์
| นายมาโนชญ์ นพแดง ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นางสาวกรวิภาวรรณ หน่อสกุล ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
|
นางสาวจิรารัตน์ สุวรรณโณ ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นางสุธารัตน์ จินนุกูล ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นางสาววรรธนพร คงเจริญ ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นายเจริญ มิตรช่วยรอด ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
|
นางนีลวรรณ์ นิลมณี ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นายสุนิพน ตรีเพ็ชร์ ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นายชาญณรงค์ แก้วยานะ ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย
| นายจรูญ แสงวรรณลอย ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย
|
นายอัฟบาส เบ็ญศรีรัตน์ ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย
| นายกสินธุ์ นวลอนงค์ ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย
| นางแพรวดี ชนะวรรณโณ ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นางปิยนุช ขวัญปาน ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
|
นางสาววิไลพร สุกกระจาย ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นายวีระยุทธ สังขชาติ ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน
| นางสาวกชวรรณ ทองตีบ ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง
| นายอนุชิต แก้วบุญส่ง ลูกจ้างอัตราจ้าง หมวดรถยนต์
|
|
นางสาวดลฤดี สังขจินดา เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
| นางอุษา หนูแก้ว เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| นายพิศิษฎ์ แก้วมหากาฬ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครู
| นางสาวนาถลดา อมรปรีชากร เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการและพยาบาล เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า
| นายปุรินทร์ เส้งคุ้ย เจ้าหน้าที่ งานปกครอง พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ ครู
| นายสมศักดิ์ รอดนุ่น เจ้าหน้าที่ งานปกครอง พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู
| นางสาวสุวรรณกาญจน์ อักษรการ เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร พนักงานราชการ (งาน) งานบุคลากร
| นางรฐาภัค ขุนแก้ว เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
|
นางสาวกุณฑล หนูทวน เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล พนักงานราชการ (งาน) งานวัดผลและประเมินผล ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
| นางสาวพัชรินทร์ ปั้นรัตนะ เจ้าหน้าที่ งานห้องสมุด เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
| นางสาวภัทรา กุลดิลก เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ
| นางนิสา อนงค์ เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
|
นางสาวยุวดี มุกเนียม เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นางสาวพัชรี สมนาค เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
| นางสาวปภัชญา สังข์บูรณ์ เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางสาวญารินดา ชุติวัฒนวงศ์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาก่อสร้าง ครู
|
นายพลสินธุ์ เพชรโชติ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างโยธา ครู
| นางนิภาวดี ทองจำรูญ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างโยธา
| นางสาวอรรุจี ศรีสุข เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา
| นางสาวกุลชญา ช่วยแท่น เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการและพยาบาล
|
นางสาวณัฏฐกันย์ กาเจ เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
| นายสมพร จันทร์มุณี เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
| นางสาวสาลิณี ขวัญทองยิ้ม เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| นางสาวศุภรดา เรืองน้อย เจ้าหน้าที่ งานวางแผน
|
นางสาวกัญจน์ฐิติมา จันทร์สืบ เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ งานบัญชี
| นางสาวกชภัส พุฒิกรปรีดา เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูล เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า
| นายพงศกร สังข์ทอง เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นางสาวปิยะรัตน์ พรหมบริรักษ์ เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน
|
นางสาวภาวดี หลีหมัด เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
| นางสาวจงกลนี หน่อสกูล เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม
| ว่าที่ ร.ต.หญิง สุดา บินแล๊ะ เจ้าหน้าที่ งานการเงิน เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
| นางสาวกชนิภา จันทร์สืบ เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
|
นางสาวชมพูเนกข์ เทพษร เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| นางสาวสกุลรัตน์ สนหละ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ
| นายมูฮำหมัดอาดีน สาและ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางสาวจิราพร สุขฉิม เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
|
นางสาวปรียนันท์ พรหมแก้ว เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
| นางสาวสิริพรรณ หนูขาว เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
| นางสาวภาณุมาส ลัภบุญ เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| นางสาวณัฐธิดา ย่องตีบ เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน
|
นายสิงหนาท เอียดจุ้ย เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
| นางสาวกนกพิชญ์ ขาวสุวรรณ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
| ว่าที่ร.ต.หญิงณัฐรุจา ขุนไชยแก้ว เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
| นางสาวสุชานาถ กุลดิลก เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
|
นางสาวสุธิราภรณ์ ทองขาว เจ้าหน้าที่ งานห้องสมุด
| นางสาวพิมพ์นารา คงยัง เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นางสาวปวีณา มูเก็ม เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นางสาววิชญา โสบุญ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม
|
นางสาวอาทิตยา สายทอง เจ้าหน้าที่ งานห้องสมุด
| นางสาวสุรัสวดี พลคง เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน
| นางสาวกาญจนาพร พลายแสง เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ) เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| นาย นวพล สุวรรณโน เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูล
|
นายกฤตภาส โอชาอัมพวัน เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
|