ระบบบริหารจัดการงานวิทยาลัยเทคนิคหาดใหญ่
ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
11

• ชาย
212

• หญิง
157

รวม
380


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
60

• ประกาศนียบัตรชั้นสูง
3

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
9

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
148

• ไม่ระบุข้อมูล
50

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
12

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
1

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
3

• มัธยมศึกษาตอนต้น
2

• ประถมศึกษา
8

• ไม่ระบุ
83


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
1

• แผนกช่างยนต์
35

• แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์
23

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
43

• แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
7

• แผนกช่างเครื่องเรือนและตกแต่งภายใน
8

• แผนกช่างสำรวจ
12

• แผนกช่างเครื่องมือวัดและควบคุมในอุตสาหกรรม
6

• แผนกช่างกลโรงงาน
19

• แผนกช่างโยธา
13

• แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ
13

• แผนกช่างเชื่อม
21

• แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
42

• แผนกช่างก่อสร้าง
9

• แผนกเทคนิคพื้นฐาน
10

• เครื่องเย็นและปรับอากาศ
2

• แผนกการจัดการโลจิสติกส์
9

• แผนกวิชาเทคนิคพลังงาน
2

• งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
9

• งานทะเบียน
6

• งานศูนย์ข้อมูล
3

• งานการเงิน
5

• งานห้องสมุด
5

• งานประกันคุณภาพ
6

• งานครูที่ปรึกษา
4

• งานบัญชี
3

• งานสื่อการเรียนการสอน
4

• งานพัสดุ
6

• งานสวัสดิการและพยาบาล
4

• งานอาคารสถานที่
10

• งานสิ่งประดิษฐ์คนรุ่นใหม่
1

• งานผลิตการค้า
2

• งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
2

• งานวัดผลและประเมินผล
7

• งานโครงการพิเศษ
4

• งาน ICT
3

• งานวิจัยและพัฒนา
5

• งานประชาสัมพันธ์
5

• งานหลักสูตรและการสอน
4

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
3

• งานบุคลากร
7

• งานปกครอง
12

• งานกิจกรรม
4

• งานวางแผน
5

• ความร่วมมือ
4

• คนงาน
16

• นักการภารโรง
5

• หมวดรถยนต์
3

• หมวดอาคาร
2

• พนักงานรักษาความปลอดภัย
6

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
24

• ผู้ดูแลระบบหลัก
4




นายสิทธิพงศ์ นกแอนหมาน
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายวิทยา ตั่นยืนยง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายจรัส โพธิ์สีสด
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายเฉลิมศักดิ์ มูสิกะ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



ว่าที่ ร.ต.ธานี ศรีทอง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนาการศึกษา





นายปกรณ์ มณีสิทธิ์
หัวหน้าแผนก แผนกช่างยนต์



นายสวัสดิ์ หนูแดง
หัวหน้าแผนก แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสุวรรณา ธีรวิกรานต์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสุรเชษฐ์ เขียวหอม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม



นายสมพร คณะนา
หัวหน้าแผนก แผนกช่างเครื่องเรือนและตกแต่งภายใน



นายธนายุทธ หลีเหม
หัวหน้าแผนก แผนกช่างสำรวจ



นายธนาธรณ์ ศรีหะรัญ
หัวหน้าแผนก แผนกช่างเครื่องมือวัดและควบคุมในอุตสาหกรรม



นายธีระ นัคราบัณฑิตย์
หัวหน้าแผนก แผนกช่างกลโรงงาน



นายอภิชา หนูพันธ์
หัวหน้าแผนก แผนกช่างโยธา



นายกัมพล ชาญเชิงพานิช
หัวหน้าแผนก แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายสมพงษ์ นนทพันธ์
หัวหน้าแผนก แผนกช่างเชื่อม



นายธงชัย เธียรประสิทธิ์
หัวหน้าแผนก แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายทิฐิพันธุ์ อนันต์พัฒนา
หัวหน้าแผนก แผนกช่างก่อสร้าง



นายชนะ บุญทอง
หัวหน้าแผนก แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวแสงเดือน ศิริสงคราม
หัวหน้าแผนก แผนกการจัดการโลจิสติกส์



นายอภิชาญ มูลละคร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพลังงาน





นางสุกัญญา หมัดอาดัม
หัวหน้างาน งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นางดวงรัตน์ รัศมีอักษรสกุล
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นางสาวจุไรวรรณ สงทวี
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางพัชรีย์ สงพะโยม
หัวหน้างาน งานห้องสมุด



นายไชยา คงพรหม
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพ



นายสุรชัย จันทร์นุ่น
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายวรเทพ หลงขาว
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นางจิระพร จันทภาโส
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นายศิลป์ เส้งวั่น
หัวหน้างาน งานสวัสดิการและพยาบาล



นายบุญชม รามณรงค์
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นายธนพล ขุนเชื้อ
หัวหน้างาน งานผลิตการค้า



นางวราภรณ์(ย้าย 14 พฤศจิกายน 2559) นิลอนันต์
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



นายสมศักดิ์ หมู่เก็ม
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นายกุศล พรหมจันทร์
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษ



นางสาวอนัญญา เรืองเพ็ง
หัวหน้างาน งานวิจัยและพัฒนา



นายปกรณ์ เจ๊ะมะ
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นายสถิตย์ ชฎากรณ์
หัวหน้างาน งานหลักสูตรและการสอน



นายชรินทร์ นวลละออง
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวนงลักษณ์ ภัศระ
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นายพัลลภ มานพ
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายขรรค์ชัย กาละสงค์
หัวหน้างาน งานกิจกรรม



นางจำเนียร วงศ์ประไพโรจน์
หัวหน้างาน งานวางแผน



นายไกรวิชญ์ บัวงาม
หัวหน้างาน ความร่วมมือ





นายประเสริฐ วงค์สวัสดิ์
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



ว่าที่ ร.ต.ไกรพิชญ์ สงเดช
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายสมมาตร์ คงดำ
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายธนา นิชรานนท์
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายสมพงค์ จตุทอง
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายสมบูรณ์ มีแสน
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายธานี วงศ์พวก
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายสมคิด จันเสน
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายสถิตพันธ์ ช่วยเนียม
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายอำนวย หอมขาว
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายบรรลือศักดิ์ นันทะพักษ์
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายทนงศักดิ์ ทองไชย
ครูประจำ แผนกช่างยนต์



นายจิรศักดิ์ สิทธิยานนท์
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสุเทพ เกียรติธิวัฒน์
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายนัน เชื้อพราหมณ์
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสมรักษ์ สุขปานประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายประสาน ไกรดำ
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายนงค์ เชื้อพราหมณ์
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายบัณฑิต ชินผา
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายเจริญ สะตะพันธ์
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสมศักดิ์ รัตมะโน
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวพุฒตาล พร้อมมูล
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายโกวิท เสรีรักษ์
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวอารมย์ ขวัญคง
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาววันพิมพ์พร บูเอียด
ครูประจำ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวพัชรินทร์ ท้าวกัญญา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาววลัยลักษณ์ ชาญชญานนท์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายโกเศศ รัตนะ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางพันธวดี นิลวิลัย
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางปัทมาสน์ ใจเพ็ชร
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางวัชราภรณ์ นิยม
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายประทีป ท้าวกัญญา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางอาภรณ์ ว่องวีรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางอำพา กาญจนถาวร
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางศศิวิมล ศุกลรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายนพดล วิทยะพงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสรัญญา สิทธิโชติพงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายวิทวัช พานชาตรี
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางกฤติญดา ยอดแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางพรรษกร คงนุ้ย
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสิริพันธ์ พรหมราช
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวแวสารอยา นิแว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นส.นภาทิพย์ ภักดี
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายจารุเวศ อ่อนเจริญ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นส.ปณิดา วัชรจินดา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายวิวัฒน์ จิตนวล
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม



นายบุญประสิทธิ์ ปาณศรี
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม



นายชัยโรจน์ อังกูร
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม



นายนทีชัย ชูชื่น
ครูประจำ แผนกช่างเครื่องเรือนและตกแต่งภายใน



นางสุเรวดี บุญพันธ์
ครูประจำ แผนกช่างสำรวจ



นายสมปอง เกื้อกูล
ครูประจำ แผนกช่างสำรวจ



นายสุวิทย์ จันทร์สุวรรณ
ครูประจำ แผนกช่างสำรวจ



นายวิชาญ พลคง
ครูประจำ แผนกช่างเครื่องมือวัดและควบคุมในอุตสาหกรรม



นางสุวลี จิตนวล
ครูประจำ แผนกช่างเครื่องมือวัดและควบคุมในอุตสาหกรรม



นายธนาธิป กิมาคม
ครูประจำ แผนกช่างเครื่องมือวัดและควบคุมในอุตสาหกรรม



นายสุธรรม นาถประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกช่างกลโรงงาน



นายนิรันดร์ กลับบุญช่วย
ครูประจำ แผนกช่างกลโรงงาน



นายชินชาต ณพัทลุง
ครูประจำ แผนกช่างกลโรงงาน



นายธนกฤต รุ่งอรุณสุวรรณ
ครูประจำ แผนกช่างกลโรงงาน



นายอดิศักดิ์ บุญชูมณี
ครูประจำ แผนกช่างกลโรงงาน



นายบวรศักดิ์ คงเสน
ครูประจำ แผนกช่างกลโรงงาน



นายปวิช คงศักดิ์
ครูประจำ แผนกช่างกลโรงงาน



นายสุทิน ชาตะรัตน์
ครูประจำ แผนกช่างโยธา



นายอรุณ สุวรรณสุนทร
ครูประจำ แผนกช่างโยธา



นายศราวุฒิ มีจันทร์
ครูประจำ แผนกช่างโยธา



นางจงศิริ เรืองทองเมือง
ครูประจำ แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวนงลักษณ์ ไชยศรี
ครูประจำ แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวนุชนาถ ขวัญเซ่ง
ครูประจำ แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายสมยศ โกรัมย์
ครูประจำ แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายมีชัย คองประชุม
ครูประจำ แผนกช่างเชื่อม



นายประเสริฐ มณี
ครูประจำ แผนกช่างเชื่อม



นายนิวัตน์ สหกโร
ครูประจำ แผนกช่างเชื่อม



นายคณิต ตันวิพัฒน์
ครูประจำ แผนกช่างเชื่อม



นายอาทร สังข์ขาว
ครูประจำ แผนกช่างเชื่อม



นางสาวกฤติกา ขาวนุ่น
ครูประจำ แผนกช่างเชื่อม



นายนิสิต รัตนพันธ์
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวิโชติ ว่องวีรกิจ
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสมพร เพชรตีบ
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายประยุทธิ์ แดงขาว
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายชวลิตร หนูเกื้อ
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสินชัย รัศมีอักษรสกุล
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายอัฏฐพล กาญจนเทพ
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสุทิน เทพสวน
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายนิพนธ์ บุญสกันต์
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายกฤษณะ ชูจร
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวินัย เชื้อพราหมณ์
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายพัฒนธรณ์ ภัทรศรีสโรจน์
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายบรรทิตย์ ทองอยู่
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



ว่าที่ ร.ต.สุรพงษ์ เหล่าจินวงศ์
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นส.ปัทมา ผุดผ่อง
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายเศกสรรค์ เรืองยิ่ง
ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายพงศ์ธร รัตนประทีป
ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง



นายอาทิตย์ พรหมพิทักษ์
ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง



นายมนูญ แก้วนุ้ย
ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง



นางสุดารัตน์ คณะนา
ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง



นายสุวัฒน์ ทองสุข
ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง



นายไชยยา ขุนวิเศษ
ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง



นายอภิชาติ ลัพกิตโร
ครูประจำ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายไชยา มาฉิม
ครูประจำ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายฬ.เลอพงษ์ สุพงษ์
ครูประจำ แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นางมณีทิพย์ เทพวรรณ
ครูประจำ เครื่องเย็นและปรับอากาศ



นายสุรศักดิ์ คงยวง
ครูประจำ เครื่องเย็นและปรับอากาศ



นางพรทิพย์ สุวรรโณ
ครูประจำ แผนกการจัดการโลจิสติกส์



น.ส.วิลาวัลย์ ขวัญทอง
ครูประจำ แผนกการจัดการโลจิสติกส์





นางสุภัสสรณ์ คงสี
ข้าราชการพลเรือน งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นางเสาวลักษณ์ ทวิชสังข์
ข้าราชการพลเรือน งานบัญชี



นางสมพิศ ย่องตีบ
ข้าราชการพลเรือน งานพัสดุ





นายจักรพงศ์ หยูทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายสุชาติ บุญมณี
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายธีระทัศน์ ศิริมุสิกะ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายนรินทร์ หมาดอาหิน
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายชานนท์ สังข์สนาม
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายนิพล คงผอม
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายศดายุ สมยัง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายสวัสดิ์ หมัดจะบูณ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายสันติสุข ศรีสุขใส
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายพงศ์เทพ สุวรรณโณ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายสพลดนัย จีนาพงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายพชร เพ็ชรจรูญ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายสรายุทธ์ สุวรรณโกศัย
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายอมรเทพ เพชรโสม
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายวริทธิ ลัคนาโฆษิต
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายคเณศ ริยาพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายอรรถชัย ช่างเรือ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นางสาวเบญจรัตน์ ช่อลำเจียก
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายณัฐศรันย์ นวลศิลป์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์



นายประทีป นพรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นส.ประกายแก้ว มุณี
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวพรสุดา ประกายทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นส.ณัฐธิดา ทองนิมิตร
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายศุภณัฐ ตันวิพัฒน์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสุดี งามเฉลียว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายเรณู ณ พัทลุง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายนัยนิต เตียวอนันต์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวเบญริสา บุญสกันต์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายนพวัฒน์ พจนฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายอนุสรณ์ หมะเด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวเบญญาภา ไชยมงคล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.ธมลวรรณ ศรีสุวรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นส.ธนพร วสุธาสวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวนริศรา วายุภักดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวอาวาตีฟ สวยงาม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวอลิสา สุวรรณวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายจเร รอดเซ็น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวศศิธร ศรีส่ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.พิสินี สำราญดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวนพรัตน์ เสาวคนธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวมัญชุพร มามาก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายเกรียงไกร ดวงจันทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม



นางสาวจิรนันท์ หวดสวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม



นางสาววรรณา ศักดิ์สงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเครื่องเรือนและตกแต่งภายใน



นายอารี อ่อนแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเครื่องเรือนและตกแต่งภายใน



นายวัชรพงษ์ ฉางดำ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเครื่องเรือนและตกแต่งภายใน



นายพัฒนชัย สันตยากร
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเครื่องเรือนและตกแต่งภายใน



นายชณุมาส จินดาวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเครื่องเรือนและตกแต่งภายใน



น.ส.สายพิณ เพ็ชร์ดำ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเครื่องเรือนและตกแต่งภายใน



นายวิเชษฐศักดิ์ วิภาธนาศิริ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างสำรวจ



นายปฐมพงศ์ อนันต์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างสำรวจ



นายปฐมพงษ์ สุวรรณยุหะ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างสำรวจ



นายอภิสิทธิ์ เต๊ะย่อ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างสำรวจ



นส.วันวิสา สุวรรณคง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างสำรวจ



นส.ฝนทิพย์ ย้อยมาก
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างสำรวจ



ว่าที่ ร.ต.หญิงธิดารัตน์ นฤพงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างสำรวจ



นางสาวปวีณ์ธิดา จิตภักดี
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างสำรวจ



นางสาวอารีย์ บุญอินโท
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเครื่องมือวัดและควบคุมในอุตสาหกรรม



นางสาวเสาวภาคย์ สนูบุตร
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเครื่องมือวัดและควบคุมในอุตสาหกรรม



นายภาณุ ลาภินี
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน



นายธนัท จันทบูลย์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน



นายวัชรินทร์ แก้วเรือง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน



นายณัฐวุฒิ ณ พัทลุง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน



นายณัฐพงษ์ ส่งโส
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน



นายอภิชัย ศรเรือง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน



นายทศพล จันวดี
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน



นายฐิติวัสส์ อริยเจริญดำรงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน



นายวิทยา จิตรจำนอง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน



นายพลชัย ชุมวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างโยธา



นายณัฐชนน ศรีสว่าง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างโยธา



นางสาวรัตนาภรณ์ กองวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างโยธา



นางสาวอาพันธกานต์ อู่ทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างโยธา



นางนิภาวดี ทองจำรูญ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างโยธา



นายวิศรุต รัตนอุบล
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายปริญญา ถาวโรฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายสิทธิชัย ฤทธิเดช
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายสุรวุฒิ พูลสวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายกิตติวัฒน์ คงศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายปณิธาน ธัมมิกะกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายสุทธิพงศ์ อนันตพันธุ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเชื่อม



นางสาวพรทิพย์ เพชรน้อย
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเชื่อม



นายอรรถชนะ อาวะภาค
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเชื่อม



นายอธิพงษ์ สังข์ทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเชื่อม



นางสาวประกายดาว คมประมูล
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเชื่อม



นายชวลิต พลันสังเกตุ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเชื่อม



นายชาญรวี กายพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเชื่อม



นายสุธี สุทธิรักษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเชื่อม



นางสาวธนาภรณ์ หวานทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเชื่อม



นางสาวเกปรียา น้อมอ่อนศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเชื่อม



นางสาวฐิติกานต์ คชกาญจน์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างเชื่อม



นางธัญสรณ์ หัสรังษี
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



ว่าที่ ร.ต.เฉลิมพล ชัยพิสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายเอกรัตน์ ทองจืด
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสงัด เหตุทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวจริยา จริยพงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวเบญจมาศ แดงเหมือน
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายภานุชา ไชยมิตร
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นส.ทัศนีย์ ไบบาว
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายปัญญา หมัดศิริ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายภานุวัฒน์ ขุนจัน
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายไซฟุลเล๊าะ อามาล
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นส.พุทธิพร สุทธิปัญญา
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสุทธิธรรม แก้วบุตร
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวชลธิชา บุญนุ้ย
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายศิริพงศ์ นุ่นคง
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายพรศักดิ์ กิ่งทองมาก
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายกฤษดา อรัญดร
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



Graham Andrew Morres
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวอาภัสรา วาจาสุจริต
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวศิวิมล ยอดจิต
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายกิตตินันท์ จันทร์แป้น
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



Miss Oksana lvanova
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง



นายอนุวรรตน์ ชาตะสะ
ครูอัตราจ้าง แผนกช่างก่อสร้าง



นายอดุล บุญฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวพัชรีย์ ธรรมรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายจิรพงศ์ สุขะกา
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคพื้นฐาน



ว่าที่ ร.ต.หญิงจิราพรรณ เพ็งขวาง
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวอัญชญา ทวีสุขกาญจน์
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวอัญธิกา ชนะเสนีย์
ครูอัตราจ้าง แผนกการจัดการโลจิสติกส์



นส.ทัศนีย์ สุนทรธรรม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพลังงาน





นายประถม สมพงศ์
ลูกจ้างประจำ คนงาน



นางกณิศา แสงศรี
ลูกจ้างประจำ คนงาน



นายภิรมย์ ขวัญปาน
ลูกจ้างประจำ คนงาน



นายคะนอง แสงศรี
ลูกจ้างประจำ คนงาน



นายสถิต สังข์ทอง
ลูกจ้างประจำ หมวดรถยนต์



นายณัฐพร ชอบหวาน
ลูกจ้างประจำ พนักงานรักษาความปลอดภัย



นายประสิทธิ์ ผลามิโช
ลูกจ้างประจำ พนักงานรักษาความปลอดภัย



นายสุพจน์ สังขชาติ
ลูกจ้างประจำ พนักงานรักษาความปลอดภัย





นายประยุทธ แก้วกรงจักร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูล



นางมณฑา ปานช่วย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางธิติมา โคราช
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสถิต นนทะสร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางอลิษา จันทรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวอรรุจี ศรีสุข
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยและพัฒนา



น.ส.นุชรัยฮาน แหละหละ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรม



นายสมศักดิ์ ขวัญปาน
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นางจุฑาพร เอียดฉิม
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นางสาวสุภารัตน์ ดำนา
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นางภิสลดา ขุนพ่วง
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นางพร นพแดง
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นายจรัญ นพรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นางจงกลนี ยั่งยับ
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



จ.ต.ชัยลิต แก้วเจริญรุ่ง
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นางพรเพ็ญ สุวรรณรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นายธนู หลับจันทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นายจรูญ คงหนูแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นายอับดลรอโอ้บ บิลยะแม
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นางวันเพ็ญ จันทวีระ
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นางสาวนาถลดา อมรปรีชากร
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นส.พลินี พรหมศร
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นางสาวจิรารัตน์ สุวรรณโณ
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นส.มะลิวรรณ ชูมณี
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นายเริงศักดิ์ แทบทาม
ลูกจ้างอัตราจ้าง หมวดรถยนต์



นายหัสพร มากจงดี
ลูกจ้างอัตราจ้าง หมวดรถยนต์



นายต้าเหล็บ เบ็ญศรีรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง หมวดอาคาร



นายคณิต ผ่องสะอาด
ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย



นายวิชัย มณีรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย



นายสัญชนน ศรีสวัสดิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย





นางสาวดลฤดี สังขจินดา
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นส.นภสร สมานสันติ
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นส.ณัฐิดา ดิลกวัฒนาบดี
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นส.จิรกิตติ์ เหมือนทองเกื้อ
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นางรฐาภัค ขุนแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นส.พัชรี สมนาค
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นส.วรรณวนัช รอดสงค์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวณัฐญา อร่ามเรือง
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูล



นส.บุญลดา จันทวงศ์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางนิสา อนงค์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวอุทุมพร แก้วคำ
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวอำภา ชุมเปีย
เจ้าหน้าที่ งานห้องสมุด



นางสาวพัชรินทร์ ปั้นรัตนะ
เจ้าหน้าที่ งานห้องสมุด



น.ส.นันทัชพร เกาะทอง
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ



นางสาวเกตุสุดา ไชยแสง
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางวิมลรัตน์ ถาวโรฤทธิ์
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสารี มากจงดี
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



ว่าที่ร้อยตรีหญิงจิราพร พรมประถม
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นายสิทธิชัย กมลสิทธิสถิต
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นางเสาวลักษณ์ ธรรมรัตน์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นส.วราภรณ์ แก้วภัทรไชย
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวยุวดี มุกเนียม
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นส.ภัทรา กุลดิลก
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการและพยาบาล



นางอรุณศรี ธรรมประพัทธ์
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวกุณฑล หนูทวน
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นส.มณฑาทิพย์ ช่วยอินทร์
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ



นส.หนึ่งฤทัย แก้วขาว
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นายพงศกร มณีกรณ์
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางดวงจันทร์ รอดนุ่น
เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน



นางสาวปวีณา บุญเพ็ชร
เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน



นางสาวสิริอาภรณ์ สุวรรณการณ์
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางอุษา หนูแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวสุวรรณกาญจน์ อักษรการ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นส.ประภาพร พุทธิระ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นายพิศิษฎ์ แก้วมหากาฬ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายสมาน หมัดอะดั้ม
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวเสาวนี ช่วยมาก
เจ้าหน้าที่ งานวางแผน



นส.ภัณทิพย์ โชติรัตน์
เจ้าหน้าที่ งานวางแผน



นางชลธิชา กาละสงค์
เจ้าหน้าที่ ความร่วมมือ





นายเทิดศักดิ์ ศรีขวัญ
นักศึกษาฝึกสอน แผนกช่างเชื่อม





นายปุรินทร์ เส้งคุ้ย
พนักงานราชการ (สอน) แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์



นส.สุมลฑา บุญทองขาว
พนักงานราชการ (สอน) แผนกช่างโยธา



นายพลสินธุ์ เพชรโชติ
พนักงานราชการ (สอน) แผนกช่างโยธา



นายสุทธิพันธ์ วุฒิพงศ์
พนักงานราชการ (สอน) แผนกช่างโยธา



นายสมศักดิ์ รอดนุ่น
พนักงานราชการ (สอน) แผนกช่างเชื่อม



นส.ญารินดา บุญเกิด
พนักงานราชการ (สอน) แผนกช่างก่อสร้าง



นายฐปนวรรธณ์ ประพฤติ
พนักงานราชการ (สอน) แผนกการจัดการโลจิสติกส์





ThomasDuncan Coyne
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวกรวิภาวรรณ หน่อสกุล
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางจันทะนา อุปพงษ์
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวศุภิสรา ทองสีดำ
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวกัลยารัตน์ ขุนรงค์
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นายมาโนชญ์ นพแดง
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวพัณทิพา นิยม
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวสุทิศา ศรีวะปะ
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวอลิษา ติเสด
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นายแกรแฮม แอนดริว มอริส
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวญาณันธร ช่วยแท่น
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวสิริมน ชูทอง
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



วิสสุตา ขุนมี
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นายปกรณ์ แก้วผดุง
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวจันทร์จิรา ใจดำ
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นายทัณพัฒน์ สอนา
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวจุฑามณี ทองบัว
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวณัฏฐกันย์ กาเจ
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวสุกัญญา ทองหนัก
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



Anthony Thomas Henson
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นางสาวยุวดา ชูแก้ว
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นายเกรแฮม แอนดริวมอริส
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



อัจฉรา เรืองแก้ว
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



มัลธิกา จันทร์ทอง
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ