ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
13

• ชาย
191

• หญิง
189

รวม
393


จำแนกตามตำแหน่งวิทยะฐานะ
ตำแหน่งวิทยะฐานะ
จำนวน

• ครู ชำนาญการพิเศษ
3

• ครู ชำนาญการ
5

• ครู ไม่มี
5

• ไม่มี ไม่มี
10


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
64

• ประกาศนียบัตรชั้นสูง
3

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
3

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
210

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
6

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
1

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
8

• มัธยมศึกษาตอนต้น
6

• ประถมศึกษา
5

• ไม่ระบุ
84


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
1

• คณะวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
1

• แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
35

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
24

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
50

• แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
7

• แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน
7

• แผนกวิชาช่างสำรวจ
8

• แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
9

• แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
18

• แผนกวิชาช่างโยธา
13

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
18

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
17

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
34

• แผนกวิชาก่อสร้าง
11

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
9

• แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ
7

• แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
9

• แผนกวิชาเทคนิคพลังงาน
2

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
3

• แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง
3

• ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์
1

• ภาควิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
1

• ภาควิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า
1

• ภาควิชาเทคโนโลยีการผลิต
1

• ภาควิชาเทคโนโลยีพลังงาน
2

• งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
20

• งานทะเบียน
10

• งานศูนย์ข้อมูล
6

• งานการเงิน
7

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
7

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
10

• งานครูที่ปรึกษา
15

• งานบัญชี
4

• งานสื่อการเรียนการสอน
12

• งานพัสดุ
7

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
10

• งานอาคารสถานที่
11

• งานสิ่งประดิษฐ์คนรุ่นใหม่
1

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
11

• งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
3

• งานวัดผลและประเมินผล
14

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
19

• งาน ICT
1

• งานวิจัย พัฒนา นวัฒกรรมและสิ่งประดิษฐ์
10

• งานประชาสัมพันธ์
8

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
21

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
20

• งานบุคลากร
9

• งานปกครอง
43

• งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
35

• งานวางแผนและงบประมาณ
9

• งานความร่วมมือ
6

• คนงาน
8

• นักการภารโรง
16

• หมวดรถยนต์
4

• พนักงานรักษาความปลอดภัย
6

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
19

• ผู้ดูแลระบบหลัก
4


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)




ผู้อำนวยการ



นายสมศักดิ์ ไชยโสดา
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ




รองผู้อำนวยการ



นางสาวอนัญญา เรืองเพ็ง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
ผู้บริหาร เชี่ยวชาญ



นายสัญญา ขยายวงศ์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
ผู้บริหาร ชำนาญการ



นางสาวรัชดา เสพมงคลเลิศ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
ผู้บริหาร ชำนาญการ



นายชริน รัตฉวี
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ




หัวหน้าคณะ



นายกัมพล ชาญเชิงพานิช
หัวหน้าคณะ คณะวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการ




หัวหน้าแผนก



นายธนาธรณ์ ศรีหะรัญ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสาวพุฒตาล พร้อมมูล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ครู ชำนาญการ



นายกุศล พรหมจันทร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายอัคคกิตติ์ แก้วดำ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู ชำนาญการ



นางสุกัญญา หมัดอาดัม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสุวิทย์ จันทร์สุวรรณ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างสำรวจ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ
ครู



นายธนกฤต รุ่งอรุณสุวรรณ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
ครู ชำนาญการ



นางสุดารัตน์ คณะนา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน
ครูประจำ แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน
ครู ชำนาญการ



นายอภิชา หนูพันธ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างโยธา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายฬ.เลอพงษ์ สุพงษ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ครู



นายวิทวัช พานชาตรี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ครูผู้ช่วย



นายจีรศักดิ์ นวลละออง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ



นายไชยยา ขุนวิเศษ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาก่อสร้าง
ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง
ครู ชำนาญการ



ว่าที่ ร.ท.อภิชาญ มูลละคร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพลังงาน
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพลังงาน
ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยีพลังงาน
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยีพลังงาน
ครู



นายสมชาย ดำสถิตย์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
ครู



นายวรันธร จันทโณ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
ครู



นายพัฒนธรณ์ ภัทรศรีสโรจน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า




หัวหน้างาน



นางสาวนงลักษณ์ ภัศระ
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



นายศิลป์ เส้งวั่น
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางพัชรีย์ สงพะโยม
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางดวงรัตน์ รัศมีอักษรสกุล
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ครู ชำนาญการ



นายวิชาญ พลคง
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายพิศิษฎ์ แก้วมหากาฬ
หัวหน้างาน งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ครู



นายมานพ ภาคภูมิ
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
ครู ชำนาญการ



นายธนาธิป กิมาคม
หัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัฒกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายวรเทพ หลงขาว
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู



นางสาวพัทธนันท์ ช่วยพานิชย์
หัวหน้างาน งานบัญชี



นางสาวจุไรวรรณ สงทวี
หัวหน้างาน งานการเงิน
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
ครู



นางสาวสุกัญญา หมานสา
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครู ชำนาญการ



นางสาวเขมรัสนี สมใจ
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



นายกัมภค คงจันทร์
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
ครู ชำนาญการ



นายเศกสรรค์ เรืองยิ่ง
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัฒกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครูผู้ช่วย



นางสาวฐิติมา ชัยพรมเขียว
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
ครู



นายหรอหมาน นกแอนหมาน
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
ครู



นายธนภัทร์ พานิช
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครู



นางสาวสุธิศา ส่งศรี
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู



นายบรรลือศักดิ์ นันทะพักษ์
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
ครู ชำนาญการ



นายบุญชม รามณรงค์
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นางสาวเยาวเรศ อนันต์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูล
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการ



นางปัทมา มรรคโช
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ



นางชลธิชา กาละสงค์
หัวหน้างาน งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
พนักงานราชการ (งาน) งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)




ครูประจำ



นายเจริญ สะตะพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ครู ชำนาญการ



นายนิรันดร์ กลับบุญช่วย
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
ครู ชำนาญการ



นายชัยโรจน์ อังกูร
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
ครู ชำนาญการ



นายสมศักดิ์ รัตมะโน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสุทิน เทพสวน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
ครู ชำนาญการ



นางศศิวิมล ศุกลรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัฒกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครู เชี่ยวชาญ



นายนพดล วิทยะพงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายอภิชาติ ลัพกิตโร
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ครู ชำนาญการ



นายชินชาต ณพัทลุง
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
ครู ชำนาญการ



นายสุธรรม นาถประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
ครู ชำนาญการ



นายสถิตย์ ชฎากรณ์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู ชำนาญการ



นางสรัญญา สิทธิโชติพงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ครู ชำนาญการ



นายสมพงษ์ นนทพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครู ชำนาญการ



นายวินัย เชื้อพราหมณ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายทนงศักดิ์ ทองไชย
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัฒกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยียานยนต์
ครู ชำนาญการ



นางกฤติญดา ยอดแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางจงศิริ เรืองทองเมือง
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
ครู ชำนาญการ



นายศราวุฒิ มีจันทร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ครู ชำนาญการ



นางสุวลี จิตนวล
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายชรินทร์ นวลละออง
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายธงชัย เธียรประสิทธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางวราภรณ์ นิลอนันต์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
หัวหน้าภาค แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายมานิตย์ ดุลยเสรี
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสุรเชษฐ์ เขียวหอม
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายพัลลภ มานพ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายบวรศักดิ์ คงเสน
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายขรรค์ชัย กาละสงค์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยีการผลิต
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัฒกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยีการผลิต
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสาวนงลักษณ์ ไชยศรี
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
ครู



นางสาววิจิตรา แสงศรี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ครู ชำนาญการ



นางสิริพันธ์ พรหมราช
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
ครู ชำนาญการ



นางสาวอารมย์ ขวัญคง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสมศักดิ์ หมู่เก็ม
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
ครู ชำนาญการ



นายอรุณ หมัดหมาน
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครู ชำนาญการ



นางพรรษกร คงนุ้ย
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายปกรณ์ มณีสิทธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัฒกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครู



นางสาวนุชนาถ ขวัญเซ่ง
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครู



นายบรรทิตย์ ทองอยู่
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครู ชำนาญการ



นายนทีชัย ชูชื่น
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม



ว่าที่ ร.ต.สุรพงษ์ เหล่าจินวงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครู



นางสาวสุธิสา ชูเชิด
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



นายกอบวิทย์ ใจอาจ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครู



นางสาวจิตติมา เส็มเจริญ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
ครู ชำนาญการ



นายสมยศ โกรัมย์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครู



นางสาวกฤติกา ขาวนุ่น
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
ครู



นายโกวิท เสรีรักษ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครู



นางสาวอรวรรณ สกูลดี
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร
ครู



นางสาวแวสารอยา นิแว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
ครู



นางสาววิลาวัลย์ ขวัญทอง
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
ครู



นายสาโรช โชติพฤกษ์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
ครู ชำนาญการ



นางสาวรัตติพร ช่วยเมือง
ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาก่อสร้าง
ครู ชำนาญการ



นายเอกชัย แก้วขวัญ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู



นายสุทธิลักษณ์ จูเส้ง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ครู



นายภัทรพงษ์ ปาโต
ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวกัญญาภัค ราตรีพฤกษ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาววันพิมพ์พร บูเอียด
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูผู้ช่วย



นางปณิดา ธนกาญจนาพิพัฒน์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ครูผู้ช่วย



นางสาววรรณี ยาทรัพย์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



นางสาวกุลธิดา ศรีสุกใส
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ครู



นายสมบูรณ์ กิมิเส
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ครู



นายขันติศักดิ์ ผลทอง
ครูประจำ แผนกวิชาก่อสร้าง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
ครู



นางกมลาณัชส์ ทองเจริญ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครู



นางสาววีระวรรณ จันอิ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัฒกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครู



นางสาวภัชธีญา อินทานนท์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



นายศักดิ์ดา วงศ์อัจญริน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวนภาทิพย์ ภักดี
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูผู้ช่วย



นายฉัตรเทพ ชูสุข
ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างโยธา
ครู



นายสานิตย์ ทองพูล
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครู



นายมงคลฤกษ์ ทองมาก
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู



นางสาวจิตรสวาท พลเพชร
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายจารุเวศ อ่อนเจริญ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ครู



นางสาวอิทธิยา แซ่โง้ว
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครู



นายอดิศักดิ์ บุญชูมณี
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
ครู ชำนาญการ



ว่าที่ ร.ต.หญิง ดนิตา สุวรรณรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายกฤษณะ ชูจร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า
หัวหน้าภาค ภาควิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า
ครู ชำนาญการ



นางภคมน หงษ์คู
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาววัฒนาภรณ์ ไกรวรรณ
ครูประจำ ภาควิชาเทคโนโลยีพลังงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคพลังงาน



นายคณิศร ภัยชำนาญ
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
ครู



นายไชยา คงพรหม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัฒกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครู ชำนาญการ



นายประเสริฐ วงค์สวัสดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)



นางสาวพัชรินทร์ ท้าวกัญญา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



นางสุมาลี แสงแวว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างสำรวจ



นางสุเรวดี บุญพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นายธนายุทธ หลีเหม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างสำรวจ



นายมีชัย คองประชุม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายไกรวิชญ์ บัวงาม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้า



นางสาวธมลวรรณ จันทร์คล้าย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครูผู้ช่วย



นายอภิชาติ บุตรพิเศษ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม
เจ้าหน้าที่ งานสิ่งประดิษฐ์คนรุ่นใหม่
ครูผู้ช่วย



นางสาวอัญธิกา ชนะเสนีย์
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวกฤษพร โยมศรีเคน
ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
ครูผู้ช่วย



นายจักรรัตน จักรานนท์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ครูผู้ช่วย



นางกัลยารัตน์ เพชรศิริ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา
ครูผู้ช่วย



นางพิมลนาฏ บุตตะ
ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
ครูผู้ช่วย



นางสาวอารีย์ บุญอินโท
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูผู้ช่วย



นายชัชวิน กันภัย
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูผู้ช่วย



นายนิวัต บิลและหมัน
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
ครูผู้ช่วย



นายปฐมพงษ์ สุวรรณยุหะ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
ครูผู้ช่วย



นายไซฟุลเล๊าะ อามาล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ครูผู้ช่วย



นายสิทธานต์ อาจหาญ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูผู้ช่วย



นายสมพร คณะนา
ครูประจำ แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน
ครูผู้ช่วย



นายแสงสุริยา สมเกตุ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ครูผู้ช่วย



นายอารี อ่อนแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน
ครูผู้ช่วย



นายพีระพงษ์ จันเขียว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการ



นายอนุรักษ์ นุ่นแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
ครูผู้ช่วย



นายสิทธิศักดิ์ ชูกลิ่น
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูผู้ช่วย



นางสาวณัฐธิดา ทองนิมิตร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
ครูผู้ช่วย



นายสมพร มณีนวล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ครูประจำ แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัฒกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ




ครูอัตราจ้าง



นางจิระพร จันทภาโส
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



นายสุทธิพงศ์ อนันตพันธุ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายอดุล บุญฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ครู



นายสุชาติ บุญมณี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ครู



นายจักรพงศ์ หยูทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายชานนท์ สังสนาม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู



นายธีระทัศน์ ศิริมุสิกะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ครู



นายเรณู ณ พัทลุง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายจิรพงศ์ สุขะกา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นายอธิพงษ์ สังข์ทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



ว่าที่ ร.ต.เฉลิมพล ชัยพิสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายสงัด เหตุทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายชาญรวี กายพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



นายณัฐวุฒิ ณ พัทลุง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวอาวาตีฟ สวยงาม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ



นายภานุวัฒน์ ขุนจัน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า



นายอภิชัย ศรเรือง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)



นางสาวพัชรีย์ ธรรมรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
ครู



นางสาวปัณฑ์ชนิตร์ มณีรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นายภานุชา ไชยมิตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



ว่าที่ ร.ต.หญิงจิราพรรณ เพ็งขวาง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู



นายณัฐชนน ศรีสว่าง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นายชณุมาส จินดาวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน



นายประทีป นพรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ครู



นายนิพล คงผอม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวเกปรียา น้อมอ่อนศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ครู



นายปริญญา ถาวโรฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูล
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นายอนุวรรตน์ ชาตะสะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายศุภณัฐ ตันวิพัฒน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
ครู



นายศดายุ สมยัง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายปกรณ์ แก้วผดุง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูล
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



นายสันติสุข ศรีสุขใส
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
ครู



นางสาวปวีณ์ธิดา จิตภักดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างสำรวจ
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นายประยุทธ แก้วกรงจักร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูล
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งาน ICT
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นายทัณยพัฒน์ สอนา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวกิ่งกาญจน์ สุวรรณบุญโณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวคณิตา ช่วยรักษา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางสาวปุณณภา อิสโร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นายทิว วงศ์สวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายจีรพัฒน์ ขวัญจันทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายไพศาล ชาญเดชา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายเจนณรงค์ บัวขาว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)



นายนันทยศ จินดาวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายกฏจมากัณฐ์ นพฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู



นางสาววิรวรรณ อรุณสวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นางสาวกมลทิพย์ ชูทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นางสาวปรางทิพย์ แสงเหมือนคง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นายภาณธฤต ศรีน้อย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวมนสิชา ชาบงสุนันท์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวณัฐกาน สุดยอด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวสุวิตรี จิตต์สุวรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นายไพสิฐ สัมฤทธิ์ผล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นายพงษ์พัฒน์ หลักเพชร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นางสาวสุภาวดี แย้มสุวรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างสำรวจ
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นายปฐมพงศ์ ยอดราช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวภานุรักษ์ แซ่หลี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางดวงจันทร์ รอดนุ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวยุวดา ชูแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายกิติทัศน์ นิ่มละมัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางสาววิภาดา วุฒิบุญญะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



Miss Maja Milasinovic
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม



Miss Hanna Maskalenka
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม



นายสถิตพันธ์ ช่วยเนียม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง



นางสาวศิรินาถ นพฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางสาวกิตติพร สุวรรณชาตรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายธีรพัฒน์ คล้ายสำลี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นายวิชยุตม์ เสนาภักดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายพลกฤต พรหมสุวรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวมลธิรา ขาวหนูนา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)



นายศิรวิทย์ สงดวง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมระบบขนส่งทางราง
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาววนิดา ดีลแหละ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางสาวมัลธิกา จันทร์ทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวกมลทิพย์ ชายพรมแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางณพิชต์ชญานันท์ คงธนธรรมกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นายณรงค์ศักดิ์ แก้วนิล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)



นายณัฐวุฒิ คล้ายพิมล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นายสมหวัง สาธร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นายกอบพัฒน์ แก้วทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา



นางสาวกนิษฐา ไพรมย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นายอภิสิทธิ์ หลีเด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นางสาวชุติกาญจน์ โยมเมือง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวอุไรวรรณ กำเหนิดดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นายปัญญา บิลหมัด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า



นางสาวนุชสรา ขุนทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางสาวสรารัตน์ หนูเสน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางสาวจันจิรา ปรงแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



นายธนวัฒน์ จันทภาโส
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องทำความเย็นและปรับอากาศ
เจ้าหน้าที่



นางสาวพรลภัส พลสวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง



นายพิทักษ์ ปานมา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวหัตถกาญจน์ หัสถประดิษฐ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นายธีรวัฒน์ จิตต์ชะนะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวภิภัชษร สุขสวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายสิทธิชัย กมลสิทธิสถิต
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวปาริชาติ สังข์ทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม



นางสาวภัทรากร นาคเกลี้ยง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน



นางสาวทิฆัมพร ส่องสี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นายสิทธิศักดิ์ พูลสวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิต (ช่างกลโรงงาน)



นางสาววราภรณ์ ชอบแต่ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า



นายสถาพร ขุนสังข์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายนัฐดลย์ แก้วหนู
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายเฉลิมชัย จิตติศักดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคเครื่องกล (ช่างยนต์)



นายธีรวัฒน์ ไพโรจน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า



นางสาวบุษบากร ทองมาก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างสำรวจ
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา
ครู



นางสาวศิรินภา จันทร์เพ็ญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



ว่าที่ ร.ต. ปัญจนัท คณะนา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายคมสันต์ สุวรรณคดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาก่อสร้าง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นายธีร์ธวัช สังข์ขาว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวศศิประภา อริยกุลนิมิต
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน



นายซาฮโรล์ อาแว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวอรอุมา แก้วมาก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายธีรวัฒน์ พรหมฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นายอาทิตย์ เส้งเนตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวธิดารัตน์ ทองคำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวศิริมา เถาถวิล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวจุฬาลักษณ์ สุวรรณวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน



นางสาวชนิภรณ์ ยามา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวพรพิมล รองชูเพ็ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



MISS WANG,QIANG
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวชิดชนก สีทะนน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องมือวัดและควบคุมปิโตรเลียม



นางสาวธันย์ชนก บุญสกันต์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า



นายสุธาสิน กุลกาญจนาภิบาล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน




ลูกจ้างประจำ



นายสถิต สังข์ทอง
ลูกจ้างประจำ หมวดรถยนต์



นายภิรมย์ ขวัญปาน
ลูกจ้างประจำ คนงาน



นายคะนอง แสงศรี
ลูกจ้างประจำ คนงาน




ลูกจ้างอัตราจ้าง



นายสมศักดิ์ ขวัญปาน
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นายเริงศักดิ์ แทบทาม
ลูกจ้างอัตราจ้าง หมวดรถยนต์



นางจงกลนี ยั่งยับ
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นางอลิษา จันทรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นายจรัญ นพรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นายธนู หลับจันทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นางวันเพ็ญ จันทวีระ
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นางภิสลดา ขุนพ่วง
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นายวิชัย มณีรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย



นางสาวมะลิวรรณ ชูมณี
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นางสาวพลินี พรหมศร
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นางพรเพ็ญ สุวรรณรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นายอับดลรอโอ้บ บิลยะแม
ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย



นายหัสพร มากจงดี
ลูกจ้างอัตราจ้าง หมวดรถยนต์



นายมาโนชญ์ นพแดง
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นางสาวกรวิภาวรรณ หน่อสกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นางสาวจิรารัตน์ สุวรรณโณ
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นางสุธารัตน์ จินนุกูล
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นางสาววรรธนพร คงเจริญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นายเจริญ มิตรช่วยรอด
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางนีลวรรณ์ นิลมณี
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นายสุนิพน ตรีเพ็ชร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นายชาญณรงค์ แก้วยานะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย



นายจรูญ แสงวรรณลอย
ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย



นายอัฟบาส เบ็ญศรีรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย



นายกสินธุ์ นวลอนงค์
ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานรักษาความปลอดภัย



นางแพรวดี ชนะวรรณโณ
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นางปิยนุช ขวัญปาน
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นางสาววิไลพร สุกกระจาย
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นายวีระยุทธ สังขชาติ
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงาน



นางสาวกชวรรณ ทองตีบ
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการภารโรง



นายอนุชิต แก้วบุญส่ง
ลูกจ้างอัตราจ้าง หมวดรถยนต์




เจ้าหน้าที่



นางสาวดลฤดี สังขจินดา
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นางอุษา หนูแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวนาถลดา อมรปรีชากร
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นายปุรินทร์ เส้งคุ้ย
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้าภาค/แผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ครู



นายสมศักดิ์ รอดนุ่น
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู



นางสาวสุวรรณกาญจน์ อักษรการ
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
พนักงานราชการ (งาน) งานบุคลากร



นางรฐาภัค ขุนแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวกุณฑล หนูทวน
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
พนักงานราชการ (งาน) งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวพัชรินทร์ ปั้นรัตนะ
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางสาวภัทรา กุลดิลก
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางนิสา อนงค์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวยุวดี มุกเนียม
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวพัชรี สมนาค
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางสาวปภัชญา สังข์บูรณ์
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวญารินดา ชุติวัฒนวงศ์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาก่อสร้าง
ครู



นายพลสินธุ์ เพชรโชติ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างโยธา
ครู



นางนิภาวดี ทองจำรูญ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างโยธา



นางสาวอรรุจี ศรีสุข
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัฒกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางสาวกุลชญา ช่วยแท่น
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวดารัณ วงศ์ธรรม
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นายสมพร จันทร์มุณี
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นางสาวสาลิณี ขวัญทองยิ้ม
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวศุภรดา เรืองน้อย
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวกัญจน์ฐิติมา จันทร์สืบ
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสาวกชภัส พุฒิกรปรีดา
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูล
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นายพงศกร สังข์ทอง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวปิยะรัตน์ พรหมบริรักษ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวภาวดี หลีหมัด
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวจงกลนี หน่อสกูล
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



ว่าที่ ร.ต.หญิง สุดา บินแล๊ะ
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางสาวชมพูเนกข์ เทพษร
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวสกุลรัตน์ สนหละ
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายมูฮำหมัดอาดีน สาและ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวจิราพร สุขฉิม
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวปรียนันท์ พรหมแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นางสาวสิริพรรณ หนูขาว
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวภาณุมาส ลัภบุญ
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวณัฐธิดา ย่องตีบ
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายรัชพล ทองมี
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างโยธา
ครู



นายสิงหนาท เอียดจุ้ย
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



นางสาวกนกพิชญ์ ขาวสุวรรณ
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



ว่าที่ร.ต.หญิงณัฐรุจา ขุนไชยแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวสุชานาถ กุลดิลก
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวสุธิราภรณ์ ทองขาว
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางสาวพิมพ์นารา คงยัง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวปวีณา มูเก็ม
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาววิชญา โสบุญ
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนักศึกษา



นางสาวอาทิตยา สายทอง
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางสาวสุรัสวดี พลคง
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวกาญจนาพร พลายแสง
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวมัทนา มงคลเคหา
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งภายใน



นาย นวพล สุวรรณโน
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูล



นายกฤตภาส โอชาอัมพวัน
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวจุฑามาศ สีสุกเพชร
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวสุกัลยา สุธรรมดำรง
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวกมลทิพย์ สุวรรณวงศ์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวนูรียะ มะเด็ง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวณัฏฐากร จุฬะแพทย์
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)




พนักงานราชการ (งาน)



นางสาวณัฐญา อร่ามเรือง
พนักงานราชการ (งาน) งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวอัจฉรา โรจน์กฤตวิทยา
พนักงานราชการ (งาน) งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวอภิษฐา โนมพรรณ
พนักงานราชการ (งาน) งานพัสดุ



นางณิชกานต์ แก้วขวัญ
พนักงานราชการ (งาน) งานบริหารทั่วไป(สารบรรณ)




ผู้ช่วยหัวหน้างาน



นางสาวบุญลดา จันทวงศ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน



นางวิมลวรรณรัตน์ ถาวโรฤทธิ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบัญชี



นางสาวจุรีพร นวลเกลี้ยง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบัญชี